



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA BARIADI



Unapojibu tafadhali taja:  
Kumb. Na. BC.22.124.04"B"/14

Tarehe: 01/08/2024

**TANGAZO LA NAFASI YA MWENYEKITI WA  
BODI YA AJIRA**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Bariadi anawatangazia watu wote wenye sifa kuomba kazi ya nafasi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira.

**A. SIFA ZA MWOMBAJI**

1. Awe raia wa Tanzania
2. Awe Mkazi wa Halmashauri ya Wilaya Bariadi
3. Awe Mstaafu Serikalini
4. Awe hajawahi kushitakiwa kwa kosa lolote la Jinai
5. Awe na umri kuanzia miaka 55 hadi 65 (Sitini na tano)
6. Awe na Elimu ya Form IV au VI
7. Awe na Taaluma ya kuanzia Stashahada ya juu/Shahada katika fani ya Sanyansi ya Jamii, Sheria, Utawala & Rasilimaliwatu

**B. MAJUKUMU YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA**

1. Kuendesha/kuongoza vikao vya Usaili wa waombaji wa nafasi za kazi
2. Kuendesha/kuongoza vikao vya kuwathibitisha kazini watumishi
3. Kuongoza/kuendesha Vikao vya kuwapandisha/kuwabadilisha watumishi Vyeo.

**C. POSHO**

Kazi hii haina Mshahara wa kila Mwezi, Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira atakuwa analipwa posho kutokana na vikao vitakavyokaliwa na Bodi.

**D. MASHARTI YA JUMLA**

1. Mwombaji aambatishe wasifu wake kwenye barua yake ya maombi
2. Mwombaji aambatishe nakala halisi ya vyeti vyake vya elimu na taaluma
3. Kila mwombaji aambatishe maombi yake na picha 2 za passport size

Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Bariadi kuanzia tarehe 02/08/2024 ya tangazo hili hadi tarehe 15/08/2025 saa 9:30 alasiri.

**Anuani ya kutuma ni:**

Mkurugenzi Mtendaji,  
Halmashauri ya Wilaya,  
S.L.P. 109,  
BARIADI – SIMIYU.

Halidi M. Mbwana  
MKURUGENZI MTENDAJI (H/W)  
BARIADI  
MKURUGENZI MTENDAJI(W)  
BARIADI