

**OFISI YA RAIS – TAMISEMI
SHULE YA SEKONDARI GIBISHI
HISTORIA / TAARIFA YA MWANAFUNZI**

1. JINA LA UKOO..... JINA LA KWANZA
JINA LA KATI
2. JINA LA MZAZI / MLEZI
3. KAMA NI MLEZI: UHUSIANO NAMBA YA SIMU
4. ANWANI YA KUDUMU YA MZAZI / MLEZI
5. TAREHE YA KUZALIWA MWANAFUNZI
6. MAHALI MWANAFUNZI ALIPOZALIWA: KIJJI CHA KATA YA
WILAYA MKOA WA
7. DINI DHEHEBU
8. UNAINGIA KIDATO CHA TAREHE / MWAKA
9. KUTOKA SHULE YA MSINGI / SEKONDARI WILAYA MKOA
10. MZAZI / MLEZI WAKO ANAFANYAKAZI YA AJIRA / MKULIMA / BIASHARA
11. NDUGU WENGINE AMBAO WANAVEZA KUPELEKEWA HABARI MUHIMU JUU YAKO
 - i. UHUSIANO NAMBA ZA SIMU
 - ii. UHUSIANO NAMBA ZA SIMU
 - iii. UHUSIANO NAMBA ZA SIMU
12. SIFA MAALUM KAMA UNAZO
13. TAARIFA ZA WAZAZI:
 - i. WAPO WOTE
 - ii. YUKO MMOJA (TAJA - BABA / MAMA)
 - iii. WOTE WAMEFARIKI (Weka alama ya Vema panapohusika)

Nakiri kuwa maelezo yaliyopo hapo juu ni sahihi.

.....
SAINI YA MWANAFUNZI

.....
SAINI YA MZAZI / MLEZI

AHADI YA MWANAFUNZI

MIMI (Jina la mwanafunzi) nakubali kwa dhati kabisa nafasi niliyopewa na Taifa kujiunga shule hii. Naahidi kufuata sheria za shule na taratibu zote zilizotolewa na zikazotolewa na uongozi wa shule.

Tarehe Saini ya mwanafunzi

AHADI YA MZAZI / MLEZI:

MIMI (Jina) Ambaye ni mzazi / mlezi wa mwanafunzi nimeyasoma masharti na sheria za shule ya Sekondari ~~ambako~~ ambako kijana wangu amechaguliwa kujiunga. Naahidi kwamba nitamhimiza mwanangu kufuata sheria na taratibu zote za shule. Aidha naahidi kushirikiana na uongozi wa shule katika malezi bora ya mwanangu ili baadaye awe raia mwema wa Taifa letu.

Tarehe Saini ya mzazi/ mlezi

MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATION TRAINING
GIBISHI SEKONDARI SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM

Full Name

Age Height (in cms) Weight (in kgs).....

1. Blood count(Red and White)

2. Stool Examination

3. Urine Analysis

4. Syphilis and other V.D

5. T.B and Leprosy Test.....

6. Eye Test

7. Ear Test

8. Chest Test.....

9. Abdominal Test.....

10. Blood Group (very crucial).....

11. Spleen

12. H.I.V Test, positive Negative (Tick where necessary)

Additional information e.g physical defect or impairments, infections, chronic or family Diseases (e.g sickle cell).

.....
.....
.....
.....
.....
.....

I certify that the above student is fit / is not fit to pursue secondary Education.

Signature

Designation.....

Station.....

Date.....

STAMP

- Tai moja inayofanana rangi na suruali
- Viatu vya ngozi vyeusi vya kufunika miguu vyenye visigino vifupi na visivyo na urembo wowote.
- Soksi nyeusi ndefu jozi mbili.
- Raba/viatu vya mpira kwa ajili ya michezo vivaliwe wakati wa michezo TU.
- Bukta , soksi ndefu na t-shirt za michezo zinapatikana shuleni Tsh 10000/= kwa ajili ya michezo .

VIFAA / MAHITAJI YA LAZIMA:

- (i) Madaftari makubwa (counter books) 10 au zaidi na kalamu za kutosha.
- (ii) Kamusi ya Kiswahili na kiingereza (oxford learner's dictionary)
- (iii) Mkebe wa zana za hisabati (mathematical set)
- (iv) Mfagio wa nje (chelewa)
- (v) Jembe lenye mpini
- (vi) Kwanja / fyekeo
- (vii) Ndoo ndogo (lita 10)
- (viii) Rimu moja (1)

WAJIBU WA MWANAFUNZI:

- Kuwahi shuleni na kila anapotakiwa kufanya hivyo.
- Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote.
- Kuheshimu bendera, nyimbo za taifa na shule na mali za shule.
- Kuvaa sare ya shule inavyotakiwa wakati wote awapo shuleni .
- Kuwa na nidhamu ya hali ya juu shuleni na mahali pote.
- Kushiriki kikamilifu katika kazi za shule, michezo na utamaduni.
- Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kuwepo shuleni kama inavyoonesha ratiba ya shule.
- Ni lazima mwanafunzi awe nadhifu wakati wote, ahakikishe nywele ni fupi na safi, haruhusiwi kuweka dawa kwenye nywele wala kupaka rangi sehemu yoyote ya mwili.

SHERIA ZA SHULE:

Shule hutoa malezi na kusimamia maadili kwa wanafunzi kwa kupitia walimu na walezi wengine, ni wajibu wa kila mwanafunzi kuonyesha utii, heshima na nidhamu kwa walimu na walezi wengine wasio walimu ikiwa ni pamoja na kwa viongozi wao na mwanafunzi mwenzake.

Wakati wa kuripoti shuleni mwanafunzi atasomewa sheria za shure na kubandikiwa kwenye mbao za matangazo kwa ajili ya kujikumbusha mwenyewe.

FOMU MUHIMU ZA KUJAZA KABLA YA KURIPOTI SHULENI:

1. FOMU YA UTHIBITISHO WA MZAZI
2. FOMU YA UCHUNGUZI WA AFYA YA MWANAFUNZI (MEDIAL EXAMINATION FORM)

Fomu hizi zimeambatanishwa, na ni muhimu mzazi / mlezi kuhakikisha zimejazwa ipaswavyo na kukabidhiwa shuleni siku ya kuripoti bila kukosa.

**MKUU WA SHULE
SHULE YA SEKONDARI GIRISHI
BARIADI <V>**

SHULE YA SEKONDARI GIBISHI

S . I . P 109,
BARIADI
6 / 12 / 2021

Ndugu Mzazi / Mlezi wa _____

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2023.

Naturahi kukujulisha kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2023.

UTANGULIZI:

Ni matumaini yetu kuwa wewe Mzazi / Mlezi utasoma na kuzingatia maelekezo yote ikiwa ni pamoja na kumsaidia mwanao kuzingatia na kutekeleza maelekezo kikamilifu. Pia tunaamini kuwa utashirikiana na uongozi wa shule kumlea mwanafunzi katika maadili mema na kumsaidia kitaaluma muda wote atakapokuwa katika shule hii.

KUFUNGUA SHULE:

Shule itafunguliwa siku ya jumatatu tarehe **8 Januari 2023** saa moja kamili asubuhi. Siku hiyo wewe Mzazi / Mlezi ufike na mwanao shuleni **bila kukosa** ukiwa na mahitaji yote muhimu kama yalivyoainishwa katika maelekezo haya.

SARE YA SHULE:

(a) WASICHANA:

- Shati mbili nyeupe zenye mikono mifupi na zisiwe za kubana mwili.
- Sketi mbili; moja rangi ya _____ moja rangi ya _____ (utapewa maelekezo siku ya kuchukua fomu hii).
- Tai moja inayofanana rangi na sketi.
- Viatu vya ngozi vyeusi vya kufunika miguu vyenye visigino vifupi na visivyo na urembo wowote.
- Soksi nyeupe ndefu jozi mbili.
- Raba rangi yoyote kwa ajili ya michezo, zivaliwe wakati wa michezo TU.
- Tisheti za michezo zinapatikana shuleni _____

(b) WAVULANA:

- Shati mbili nyeupe zenye mikono mifupi na zisiwe za kubana mwili.
- Suruali mbili; moja rangi ya _____ moja rangi ya _____ (utapewa maelekezo siku ya kuchukua fomu hii).