



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALAZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BARIADI**



Unapojibutafadhalitaja:

Kumb. Na. AJ.39/296/09/136

Tarehe: 24 APRILI, 2025

TANGAZO LA NAFASI 18 ZA KAZI YA MUDA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BARIADI AKISHIRIKIANA NA SHIRIKA LISILO LA KISERIKALI FRANKFURT ZOOLOGICAL SOCIETY (FZS) ANAWATANGAZIA NAFASI 18ZA KAZI YA MUDA ZA WAPIMA WASAIDIZI (PARA – SURVEYORS) WATAKAOSHIRIKI KATIKA ZOEZI LA UTAMBUZI WA MIPAKA YA VIPANDE VYA ARDHI NA UKUSANYAJI WA TAARIFA ZA UMILIKI WA VIPANDE HIVYO KWA AJILI KUANDAA HATIMILIKI ZA KIMILA (CCRO) KWENYE VIJILI 18 VYA Igambahilo, Nyamikoma, Mwantimba, Senta, Matongo, Salaliya, Mwauchumu, Mwasilimbi, Mwashagata, Mwasinasi, Mwamalula, Mwaumatondo, Gibishi, Damidami, Ihusi, Chungu cha Bawawa, HalawanaChungu. KILA KIJILI NAFASI MOJA (1)

MWOMBAJI AWE NA SIFA ZIFUATAZO:

1. MTANZANIA NA MZALIWA WA KIJILI TAJWA HAPO JUU;
2. UMRI KUENZIA MIAKA 18 – 35;
3. ELIMU KIDATO CHA NNE NA KUENDELEA;
4. MZOEFU WA KUTUMIA SIMU JANJA (SMART PHONE); NA
5. AWE MWENYENGUVU ZA KUTEMBEA KWA MUDA USIOPUNGUAMASAA 8.

MAOMBI YAWASILISHWE KWA BARUA KWAAFISA MTENDAJI WA KIJILI TAJWA.

ZINGATIA:

1. KAZI HII SIO AJIRA YA KUDUMU, BALI NI KAZI YA MUDA MFUPI YENYE POSHO KIASI CHA SHILINGI ZA KITANZANIA ELFU ISHIRINI (20,000/=) KWA SIKU KWAAJILI YA NAULI NA CHAKULA.
2. TAARIFA ZITAKAZOCHUKULIWA KATIKA KILA KIJILI TAJWA HAPO JUU NI ZA HATI 100 KWA MAKUNDI MAALUM NDANI YA KIJILI WATAKAOPITISHWA NA MKUTANO MKUU WA KIJILI
3. WASILISHA BARUA NA KUAMBATISHA NAKALA ZA VYETI VYA ELIMU.
4. MWISHO WA KUWASILISHA MAOMBI NI TAREHE 30/04/2025.

LIMETOLEWA NA:


Halidi M. Mbwana
MKURUGENZI MTENDAJI (H/W)
BARIADI

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA BARIADI**

Dutwa, Bariadi, S.L.P. 109, Simiyu, Simu: +25528 2700012, Nukushi +25528 2700212,
Baruapepe: info@bariadidc.go.tz Tovuti: www.bariadidc.go.tz